Spurt og svarað

06. janúar 2009

Cerazette pillan og túrverkir

Góðan daginn.

Langaði að forvitnast hvort cerazette pillan getur valdið miklum túrverkjum og óþægindum í kviðnum.  Ég hef verið að nota þessa pillu í u.þ.b tvo mánuði og hef átt það til að fá verki sem líkjast túrverkjum.  Ég átti barn fyri 4 og 1/2 mánuði síðan og var mjög fljót að jafna mig nema þetta eina vandamál sem mig langar að tengja við notkun þessarar pillu. 

Annars þakka ég bara fyrir frábæran vef.


Góðan dag.

Cerazette pillan á ekki skv. fylgiseðli að valda miklum túrverkjum eða óþægindum í kvið.  Ef þú ert vön að hafa mikla túrverki getur þú haft þá áfram en stundum minnka túrverkir við notkun mini-pillunnar.  Ef þetta heldur áfram ráðlegg ég þér að ræða um þetta við lækni.

Kveðja

Rannveig B. Ragnarsdóttir,
ljósmóðir og hjúkrunarfræðingur.
6. janúar 2009.





Senda fyrirspurn
Allir reitir verða að vera fylltir útSenda
Fyrirspurnin þín hefur verið send.
Fannstu ekki svar?

Einnig viljum við benda á bæklingaröð Ljósmæðrafélags Íslands og greinarnar "Ljósmóðirin skrifar um", þar er að finna svör við mörgum af algengustu fyrirspurnunum.

Ljósmóðir mun leitast við að svara fyrirspurnum sem fyrst en athugið að það geta liðið allt að tvær vikur frá því að fyrirspurn er send inn og þar til svar er birt hér á vefnum. Svör við fyrirspurnum eru aðeins ætluð til fræðslu og upplýsingar en eiga á engan hátt að koma í stað faglegrar aðstoðar ljósmæðra, lækna eða annars fagfólks.

Því miður getum við ekki svarað öllum fyrirspurnum sem berast en leitumst fyrst og fremst við að svara fyrirspurnum um efni sem ekki hefur verið spurt um áður. Svör við fyrirspurnum birtast hér á síðunni ásamt fyrirspurninni sjálfri.